ஒசுசல அமைப்பதிலும் பொத்துவில் புறக்கணிப்பா?

Admin
By AdminDecember 7, 2015 21:18

அம்பாரை மாவட்டத்தின் பல்வேறு பிரதேசங்களிலும் அரச ஒசுசல மருந்தகத்தை நிறுவ எடுக்கும்முயற்சியானது பாராட்டப்படவேண்டியது. எனினும் அரச ஒசுசல அயைமயப்பெறுவதற்கு தெரிவு செய்யப்பட்ட பிரதேசங்களில் பொத்துவில் ஓரவஞ்சிக்கப்பட்டதானது துரோகத்தனமாகும்.

 சுகாதார ஊட்டச்சத்து மற்றும் சுதேச வைத்தியத்துறை பிரதியமைச்சர் கௌ-பைசல் காசிம் அவர்களினால் அம்பாறை மாவட்டத்தில் அரச ஒசுசல  மருந்தகத்தை அமைப்பதற்கு தெரிவுசெய்யப்பட்டிருக்கும் பிரதேசங்களைப் பார்க்கின்றபோது கௌ- பிரதியமைச்சரின் வெற்றிக்கு பெரிதும் பங்காற்றியதும் அபிவிருத்தியில் ஓரவஞ்சனை காட்டப்படும் பிரதேசமுமான பொத்துவில் புறக்கணிக்கப்பட்டிருப்பது  கௌ-பைசல் காசிம் அவர்கள் பொத்துவில் ஏழை மக்களுக்கும்  அவருக்கு வாக்களித்த வாக்காளர்களுக்கும் செய்யும் நன்றிக்கடனா?
அக்கரைப்பற்று , அட்டாளைச்சேனை, நிந்தவூர், சம்மாந்துறை, சாய்ந்தமருது, கல்முனை , மருதமுனையென்று மிக அருகருகே இருக்கும் பிரதேசங்களில் அரச ஒசுசல மருந்தகத்தை நிறுவ எடுக்கும் முயற்சியில் திருக்​கோவில் ,  பொத்துவில் பிரதேசங்களிலும் நிறுவுவதற்கு பிரதியமைச்சரவர்கள் நடவடிக்கையெடுப்பாரா..?
-மரியமின் புத்திரன்-
Comments
Admin
By AdminDecember 7, 2015 21:18
இங்கு பதிவு செய்யப்படும் கருத்துக்களுக்கு பதிவு செய்பவர்களே பொறுப்பு. நாகரீகமான கருத்துக்களே ஒரு சமூக அபிவிருத்திக்கு உந்து சக்தியாக இருக்கும்.
Write a comment

No Comments

No Comments Yet!

Let me tell You a sad story ! There are no comments yet, but You can be first one to comment this article.

Write a comment
View comments

Write a comment

Your e-mail address will not be published.
Required fields are marked*

one × two =